Truy cập nội dung luôn
Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1

Đặt câu hỏi Đặt câu hỏi

ĐẶT CÂU HỎI


Chuyên mục: *
Tiêu đề:*
Nội dung:*
Người hỏi:*
Địa chỉ:*
Email:
Điện thoại:*
Mã xác nhận:
Chữ để nhận dạng Tải lại ảnh số Tải lại ảnh số

Danh sách câu hỏi Danh sách câu hỏi

Tìm kiếm:
Chuyên mục
Đơn vị

DANH SÁCH CÂU HỎI

placeholder image Phòng Tài nguyên-Môi trường

placeholder image
nôp bản tường trình

Nội dung câu hỏi: tôi muốn nộp bản tường trình về việc hơp thức hóa phần đất trên khu đất tôi đang xây dựng để sử dụng., phần đất này tại xã Long hòa huyện gò công đông Và bên địa chính cũng đa...

Trả lời: Kính gửi ông Trần Hưng

Trường hợp ông hỏi liên quan đến chuyển quyền sử dụng đất, nhưng phần đất mà ông hỏi thuộc quyền quản lý của xã Long Hòa, thị xã Gò Công. Do đó, Phòng ...

Xem chi tiết

placeholder image Công an huyện

placeholder image
Căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Xin chào! Em đã làm cccd từ ngày 7/5/2021…. Nhưng đến nay e chưa nhận được cccd…. Chuyển qua bưu điện đến tphcm em đã đóng phí đầy đủ… e rất cần gấp cmnd em phải liên hệ với ...

Trả lời: Kính gửi: ông Phạm Thái Vinh, ngụ Khu phố Lăng, thị trấn Vàm Láng

Trường hợp ông hỏi, Công an huyện xin thông tin đến ông như sau:

Thời điểm tháng 5, người dân tập trung làm CCCD kh...

Xem chi tiết

placeholder image UBND huyện

placeholder image
Thủ tục xin phép từ Long An về Tiền Giang

Nội dung câu hỏi: Kính gửi!! Tôi là người thuộc Xã Tân Tây, Huyện Gò Công Đông. Các nay hơn 2 tháng tôi có đi công việc tại Long An, buổi sáng đi qua chốt tại cầu Mỹ Lợi thi...

Trả lời: Kính gửi: Ông Trương Hoài Long, ngụ Xã Tân Tây, huyện Gò Công Đông

Ủy ban nhân dân huyện xin thông tin ông như sau: Ngày 04/10/2021 Ủy ban nhân huyện ban hành c&ocir...

Xem chi tiết

placeholder image UBND huyện

placeholder image
Thủ tục hủy người phụ thuộc

Nội dung câu hỏi: Trước đây tôi làm việc tại Tỉnh Tây Ninh, có đăng ký người phụ thuộc là Mẹ ruột, nay đã thôi việc về quê là nông nghiệp tại nhà (H Gò Công Đông). Tôi muố...

Trả lời: Kính gửi ông/bà Võ Nguyên Thư

Do câu hỏi của ông/bà không rõ về vấn đề gì nên rất khó thông tin đến ông/bà.

Trường hợp ông/bà có hộ khẩu thư...

Xem chi tiết

placeholder image Phòng Nội vu

placeholder image
xét tuyển viên chức huyện gò công đông

Nội dung câu hỏi: anh chị ơi cho em hỏi chừng nào mới có lịch thi hay tư vấn của xét tuyển viên chức vậy, ngành ban quản lý dịch vụ công ích ạ

Trả lời: Kính gửi bạn Thành Đạt

Vấn đề bạn hỏi, Phòng Nội vụ xin thông tin bạn như sau: theo kế hoạch dự kiến ngày 22/6/2021 tổ chức kiểm tra sát hạch (sẽ có thông báo ngày kiểm tra, sát hạch cụ t...

Xem chi tiết

Liên kết Liên kết